மெனு
கணக்கு
உள்நுழைவு / பதிவு செய்யுங்கள்
The Conjuring 2
Vietnamese வசனம் பதிவிறக்கம்
Upload
Report
வெளியீட்டு விவரம்
The Conjuring 2 2016 720p BluRay x264-SPARKS
The Conjuring 2 2016 All BluRay
கருத்துரை வழங்கியவர்
phoenix_love
.: Phudeviet.org :.
குறிச்சொற்கள்
BluRay
x264
720p
720
மொபைலுக்காக Vietnamese வசனத்தைப் பதிவிறக்கு
Vietnamese வசனத்தைப் பதிவிறக்கு
Translate with Pro
Show all subtitles
வெளியிடப்பட்ட தேதி: 2016-08-28
பதிவிறக்கங்கள்: 95
காது கேளாதோருக்கானது: No
The Conjuring 2 subtitles in other languages
English (46)
Indonesian (28)
Arabic (18)
Persian (16)
Malay (12)
Dutch (6)
French (5)
Swedish (4)
Spanish (4)
Brazilian Portuguese (4)
Korean (4)
Turkish (3)
Burmese (3)
Greek (3)
Bengali (3)
Portuguese (2)
Danish (2)
Japanese (1)
Thai (1)
Norwegian (1)
German (1)
Chinese (simplified) (1)
Finnish (1)
Icelandic (1)
Malayalam (1)
Italian (1)
Czech (1)
Romanian (1)
More Vietnamese subtitles for The Conjuring 2
The Conjuring 2 WEBRip Netflix vi
· 93 downloads · 2024-04-02
TheConjuring2(2016)(1080pBluRayx26510bitTigole)
· 92 downloads · 2023-02-11
The Conjuring 2 2016 1080p BluRay x265-RARBG
· 94 downloads · 2022-07-24
The Conjuring 2 2016 1080p BluRay x265-RARBG
· 113 downloads · 2020-10-03
[E-Zone] The Conjuring 2 2016 HD KITES VN(subthem)
· 70 downloads · 2017-03-28
The Conjuring 2 2016 1080p BluRay x264-Yify
· 124 downloads · 2016-09-10
The Conjuring 2 2016 BDRip x264-SPARKS
· 77 downloads · 2016-08-28
SPARKS / ETRG / EVO / / MkvCage / RMTeam / ShAaNiG
· 80 downloads · 2016-08-28
கருத்துகள்
No comments yet. Be the first to leave one.
Keep it about this subtitle — sync, quality, typos.
500 characters left
கருத்தை சமர்ப்பி
Ctrl + Enter to post