മെനു
അക്കൗണ്ട്
ലോഗിൻ / സൈൻ അപ്പ്
The Great Dictator
Brazillian-portuguese സബ്ടൈറ്റിൽ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക
Upload
റിലീസ് വിവരങ്ങൾ
The Great Dictator 1940 720p bluray x264-thugline
കമന്ററി എഴുതിയത്
Ivandrofly
ടാഗുകൾ
BluRay
x264
720p
720
Brazillian-portuguese സബ്ടൈറ്റിൽ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക
Translate with Pro
Show all subtitles
പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: 2012-05-22
ഡൗൺലോഡുകൾ: 158
ശ്രവണ വൈകല്യമുള്ളവർക്ക്: Yes
The Great Dictator subtitles in other languages
English (30)
Arabic (13)
Vietnamese (10)
Farsi Persian (6)
Norwegian (5)
Danish (4)
French (4)
Romanian (3)
Dutch (3)
Korean (2)
Indonesian (2)
Finnish (2)
Swedish (2)
Spanish (2)
Malayalam (1)
German (1)
Greek (1)
Bengali (1)
Portuguese (1)
Urdu (1)
Telugu (1)
Chinese-bg-code (1)
More Brazillian-portuguese subtitles for The Great Dictator
The Great Dictator 1940 Criterion 720p BluRay x264-CtrlHD fre
· 211 downloads · 2012-08-22
The Great Dictator
· 159 downloads · 2012-08-22
O Grande DitadorChaplin
· 181 downloads · 2012-08-22
Charles Chaplin-The Great Dictator 1941 Spanish-English
· 159 downloads · 2012-08-22
The Great Dictator[1940]DvDrip[Eng]-FXG
· 178 downloads · 2012-05-22
The Great Dictator 1940 720p BrRip x264 YIFY
· 182 downloads · 2012-05-22
The Great Dictator 1940 Criterion 720p BluRay x264-CtrlHD
· 188 downloads · 2012-05-22
The Great Dictator 1940 DVDRip DivX AR
· 175 downloads · 2012-05-22
അഭിപ്രായങ്ങൾ
No comments yet. Be the first to leave one.
Keep it about this subtitle — sync, quality, typos.
500 characters left
അഭിപ്രായം സമർപ്പിക്കുക
Ctrl + Enter to post